ghé vào chút xí

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

ghé vào chút xí

Bài gửi  binladen on Mon Jun 07, 2010 4:30 pm

anh trùm biladen chào hết mấy đứa nhé. lâu nay cứ lo bon tẩu giang hồ miết, nay đánh bom chổ này, rồi kia lại thả bom nơi khác, ôi nói chung ko biết ngày mai đời đi về đâu nữa. ui vất vả lắm mấy đứa ơi. mà trước hết cho cảm ơn mấy đứa nào đó đã và đang góp phần tạo nên một ngôi nhà mới cho anh em 12a7 nhé, dù xa nhau mà vẫn thấy gần nhau,rất hay. mấy đứa cố gắng xây dựng ngôi nhà này lên cao, cao lên nhiều, vui hơn nhiều nữa nhé, nhà càng cao thì anh mới dễ đánh bom cho nó sụp được, hehe
thui, nghé thăm chút mà thấy cũng ý nghĩa lắm, bữa sau anh ghé lại,bữa sau nghé lại sẽ có quà cho mấy đứa đó, yên tâm đi có 1 tấn TNT thôi.
ah, mọi người đa số cũng đã , đang và sắp đi làm nhỉ, hiện công ty mình có tuyển dụng nhân viên thường xuyên, anh chị em ai có nhu cầu thì cứ thử xem sao, cũng là một cơ hội tốt đó, nếu trở thành nhân viên chính thức thì công ty sẽ có những chính sách rất hấp dẫn và rất tốt dành cho thân nhân của những nhân viên chính thức đó. yên tâm đi, có mình chống lưng rồi lo chi, với lại công việc cũng nhẹ nhàn thôi : "đánh bom cảm tủ " thôi mà, ko có gì khó đâu. vậy nhé.
Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
binladen

Xem lý lịch thành viên

Re

Bài gửi  Admin on Fri Jun 11, 2010 11:42 am

Ha ha, cho xin viec di.

Admin
Admin

Xem lý lịch thành viên http://lop12a7.forumn.org

Re: ghé vào chút xí

Bài gửi  thuanle on Sun Jun 13, 2010 7:03 am

Anh binladen ơi!
Em đang co thù ngàn đời với một thằng mà không biết có cách nào lam cho nó nổ tung lên như một trái bom hết, em xin gia nhập vào công ty của anh,
Khi đó em sẽ là dũng sỹ ôm bôm, nơi ma em đánh đầu tiên đó là một địa điểm gần sân banh gò dổi, mai em đi khảo sát địa hình nơi đó, nhà thằng cức gà đó tên sang con ông bích,má no mất dạy với em, gửi về cho em 1T (TNT) mà thôi 2T luôn đi, cho nó chết luôn đi, nổ cho nó banh xác nhà lầu luôn,
Anh biết em ghét nó vì nó bị gì không? Tội của hắn cung đơn giản thôi: Đó là
NỔ QUÁ ĐI! albino

thuanle

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  binladen on Mon Jun 14, 2010 6:00 pm

thù chi mà dzữ vậy mày, ân oán nên cỡi ko nên giữ, ân ân oán oán bao giờ mới yên thân mày,ko khéo lại bị stress =>bịnh hiểm nghèo=> chầu ông vãi thì tiêu mà lúc có thù ko báo cũng nhục hè, mày cứ khảo sát địa hình đi rồi báo cáo lại sau đó gỡi cho 1 trái lựu đạn, mày ko cần phải sài bom đâu, vì khu vực đó là cả một kho bom rất chi là to, mà tao cũng biết nhà đó là trung tâm, mày chỉ cần ôm 1 trái lựu đạn kích nỗ là => mọi thứ quay về thời đồ đá, ok! kế hoạch hợp lý ko mày. ê mày cũng coi chừng tí nghe, cái kho bom trên đó nó kéo dài xuống nghe đâu đến tận cầu câu lâu đó Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
binladen

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  tuborip on Mon Jun 14, 2010 9:27 pm

eh?may tui bay dang that nghjep ha?theng thaksin tuyen quan ben kia kia?gan nua?con theng biladen toai mang rui ma?

tuborip

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  HMLinh on Tue Jun 15, 2010 7:53 am

Rảnh wa thi tham gia quan đội triều tiên hay hàn quoc gi cung duoc, góp vui voi mấy nuoc do di, vua gần lại đỡ đựoc chi phí di lại nua.di voi thang biladen roi no bom den thui luon do, ma thang do noi hay noi khoat. no chi biet nuoi heo ko àh
HMLinh

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang